Facebook Pixel

Rowndiau Cymhwyso Rhanbarthol

Bydd y cystadlaethau cymhwyso Rhanbarthol yn digwydd rhwng mis Mawrth a mis Gorffennaf ar draws Lloegr, yr Alban, Cymru a Gogledd Iwerddon. Mae deg cystadleuaeth sgiliau ar gael ar draws y lleoliadau hyn.


Canlyniadau'r Gystadleuaeth

Tystysgrif Teilyngdod

  • Gosod briciau - Andrew McSorley, Northern Regional College - Ballymena Farm Lodge
  • Gosod briciau– Ashton Logan, Northern Regional College – Ballymena Farm Lodge
  • Gosod briciau– Dara Rafferty, North West Regional College – Greystone
  • Gosod briciau– Odhran McEvoy, Southern Regional College – Greenbank
  • Gosod briciau– Brandon Grant, Northern Regional College – Newtownabbey
  • Gosod briciau– Christopher Doyle, Southern Regional College – Greenbank
  • Gwaith coed– Adam Fraser, Belfast MET – Castlereagh
  • Gwaith coed– Jamie Hughes, Southern Regional College – Greenbank
  • Systemau plastro a Drywall– Brendan Duddy, North West Regional College – Greystone
  • Teils Llawr a Llawr– Dylan Gillanders, Southern Regional College – Greenbank
  • Teils Llawr a Llawr– Dylan Calvert, Orchard Clay & Rock

Tystysgrif Rhagoriaeth

  • Gwaith coed – Finn Steadmann, Carter Workshops
  • Gwaith coed– Patrick McCloskey, Northern Regional College – Coleraine
  • Gwaith coed– Thomas Ellison, Belfast MET - Millfield

Tystysgrif Teilyngdod

  • Gwaith Coed– Iain Craig, Ayrshire College – Ayr
  • Gwaith Coed – Brandon Laird, Moray College UHI
  • Paentio ac Addurno – Alastair Murray, City of Glasgow College – City Campus
  • Paentio ac Addurno – Andrew Millhouse, Ayrshire College – Ayr
  • Paentio ac Addurno – Ben Kempson-Hopkins, Dumfries and Galloway College
  • Paentio ac Addurno – Gary Reid, Fife College – Glenrothes Campus
  • Paentio ac Addurno – John Viray, Bell Group UK
  • Paentio ac Addurno – Nicole Smith, City Building Glasgow
  • Paentio ac Addurno – Rowan Carscadden, Fife College – Glenrothes Campus
  • Llechi a Theilsio To– Craig Urquhart, Edinburgh College – Granton
  • Llechi a Theilsio To– Thomas Crawford, South Lanarkshire College
  • Gwaith maen– Henry Edwards, Edinburgh College – Milton Road
  • Gwaith maen– Liam Edwards, Inverness College UHI
  • Gwaith maen– Luke Mather, Forth Valley College

Tystysgrif Rhagoriaeth

  • Paentio ac Addurno– Gatis Celmins, Inverness College UHI
  • Llechi a Theilsio To– Jamie Gilifillan, South Lanarkshire College
  • Llechi a Theilsio To– Scott Robert Allan, Edinburgh College – Granton
  • Gwaith maen– Jake Watson, Inverness College UHI
  • Gwaith maen– Liam Macaulay, Forth Valley College
  • Teilsio Wal a Llawr – Morgan Swift, City of Glasgow College – City Campus

Tystysgrif Teilyngdod

  • Gwaith Coed– Alistair Mitchell, NCG Carlisle College
  • Gwaith Coed – Matthew Langthorne, New College, Durham
  • Paentio ac Addurno – Ray Swindon, Newcastle College
  • Paentio ac Addurno – Ryan Chirnside-Ferrier, Newcastle College

Tystysgrif Teilyngdod

  • Gwaith Coed– Callum Filmer, Coleg Cambria – Bersham Road
  • Gwaith Coed – Jordan Tyrrell, Coleg Meirion-Dwyfor
  • Gwaith Coed – Owen Phillips, Coleg Sir Gar – Ammanford Campus
  • Paentio ac Addurno– Alisha Coyle, Coleg Cambria – Deeside
  • Paentio ac Addurno– Stephen Leonard, Cardiff and Vale College – Barry Campus
  • Paentio ac Addurno– Zoe Evans, Ian Williams Ltd

Tystysgrif Rhagoriaeth

  • Paentio ac Addurno– Marc Emery, Cardiff and Vale College – Barry Campus

Tystysgrif Teilyngdod

  • Llechi a Theilsio To - Frankie Bligh – Leeds College of Building
  • Llechi a Theilsio To - Matthew Ford – Leeds College of Building

Tystysgrif Rhagoriaeth

  • Llechi a Theilsio To - Joseph Osborne – Leeds College of Building

Tystysgrif Teilyngdod

  • Bricio - Nathan Jamieson, York College
  • Bricio - Adam Batty, Barnsley College
  • Bricio - Timothy Smith, Leeds College of Building
  • Bricio - Luke Myers, Bishop Burton College
  • Paentio ac Addurno - Georgia Tjepkema, Lincoln College
  • Paentio ac Addurno - Elisha White, Leeds College of Building
  • Paentio ac Addurno - Josh Loveley, York College
  • Paentio ac Addurno - Rhys Friend, York College
  • Paentio ac Addurno - Lewis Boyle, Leeds College of Building
  • Paentio ac Addurno - Aimee Havercroft, York College

Tystysgrif Rhagoriaeth

  • Gwaith Coed - Robert East, New College Stamford
  • Paentio ac Addurno - Abigayle Johnson, Leeds College of Building

Tystysgrif Teilyngdod

  • Peintio ac Addurnio – Amber Glennie, Bolton College
  • Peintio ac Addurnio – Katie McDonald, Oldham College
  • Peintio ac Addurnio – Holly Camp, Accrington and Rossendale College
  • Peintio ac Addurnio – Matthew Hadfield, Preston College
  • Peintio ac Addurnio – Megan Talbot, Accrington and Rossendale College
  • Peintio ac Addurnio – Samuel Rea, Salford City College
  • Peintio ac Addurnio – Joshua Edwards, Wigan and Leigh College
  • Peintio ac Addurnio – Lewis Wiseman, Riverside College
  • Peintio ac Addurnio – Tony Lerston, Riverside College
  • Plastro - Quang Hoang, Hopwood Hall
  • Gwaith saer- Jack Delany, Stockport College
  • Gwaith saer- Tom Donley, Preston College
  • Llechi a Theils To – Liam Dooley, Bolton College
  • Llechi a Theils To – Brad Hayes, Newcastle College
  • Llechi a Theils To – David Crank, Newcastle College
  • Llechi a Theils To – Bradley Heffron, Bolton College

Tystysgrif Rhagoriaeth

  • Llechi a Theils To – Jordan Condren, Newcastle College

Tystysgrif Teilyngdod

  • Bricio – Robert Parkes, Derby College
  • Bricio – Lee Woodward, Stafford College
  • Bricio – Jack Ellis, Derby College
  • Gwneud Dodrefn – Lewis Parry, Moulton College
  • Peintio ac Addurnio – Lauren Marlow, Leicester College - Freeman’s Park Campus
  • Peintio ac Addurnio – Jordan Harrison, Novus Solutions

Tystysgrif Rhagoriaeth

Gwaith Coed – Jason Wong, Nottingham College – Beeston High Road

Tystysgrif Teilyngdod

  • Gwaith Coed – Tom Pierce, Carter Academy
  • Gwaith Coed – Josh Haycock, College of West Anglia
  • Gwaith Coed – Jack Barron, Carter Academy
  • Gwaith Coed– Cameron Toulouse-Lisle, Carter Academy
  • Gwneud Dodrefn – Charlie Teager-Neale, Colchester Institute
  • Peintio ac Addurnio – Ryan Allen, West Suffolk College – Milburn Campus
  • Peintio ac Addurnio – Jasmine Newfield, Cambridge Regional College
  • Teilsio Wal a Llawr – Johnnie Tout, Easton and Otley College

Tystysgrif Rhagoriaeth

  • Gwaith Coed – Charlie Reeve, College of West Anglia

Tystysgrif Teilyngdod

  • Llechi a Theils To – Tyler Pedrick, Eastern Region Roof Training Group

Tystysgrif Rhagoriaeth

  • Llechi a Theils To – Philip Houghton, Eastern Region Roof Training Group

Tystysgrif Teilyngdod

  • Bricio - Craig Sampson, East Kent College
  • Gwaith Coed - Tom Beeslee, Folkestone College

Tystysgrif Teilyngdod

  • Plastro - Luke Palmer, Leeds College of Building

Tystysgrif Teilyngdod

  • Llechi a Theilsio To– Liam Dooley, Bolton College
  • Llechi a Theilsio To– Brad Hayes, Newcastle College
  • Llechi a Theilsio To– David Crank, Newcastle College
  • Llechi a Theilsio To– Bradley Heffron, Bolton College

Tystysgrif Rhagoriaeth

  • Llechi a Theilsio To– Jordan Condren, Newcastle College

Tystysgrif Teilyngdod

  • Bricio – Connor Lindsay, Crawley College
  • Bricio – Zak Kharbouch, Brooklands College
  • Bricio – Rowan Martyn, East Sussex College
  • Bricio – Luke Neville, Brooklands College
  • Bricio – Tyler Pearce, Brooklands College
  • Gwaith Coed – Jayden Walmsley, Isle of Wight College
  • Gwaith Coed – Joe Hunt, Farnborough College of Technology
  • Gwneud Dodrefn – Ben Thomas, Chichester College Group
  • Peintio ac Addurnio – Francesca Fordham, North Kent College
  • Peintio ac Addurnio – Lennie Uden, North Kent College
  • Plastro – Tom Joy, North West London College
  • Plastro – Thomas Smith, North West London College

Tystysgrif Teilyngdod

  • Bricio – Ryan Airey, Wiltshire College Bricio – Kane Cook, City College Plymouth
  • Gwaith Coed – Alan Johns, South Devon College
  • Gwaith Coed – Ian Lathwell, South Devon College
  • Gwaith Coed – Andy Thomson, South Devon College
  • Gwaith Coed – Eddie Hooper, Exeter College
  • Peintio ac Addurnio – Rebekah Holden, City College Plymouth
  • Peintio ac Addurnio – Matthew Palmer, Bournemouth and Poole College
  • Peintio ac Addurnio – Jonathan Cook, City College Plymouth
  • Peintio ac Addurnio – Mille Smart, South Devon College
  • Peintio ac Addurnio – Catherine Marshall, Exeter College
  • Peintio ac Addurnio – Cory Gibbs, South Devon College Peintio ac Addurnio – Brad Davies, South Devon College
  • Peintio ac Addurnio – Nathan Teague, City College Plymouth
  • Llechi a Theils To – Aron Hutchings, South Devon College
  • Llechi a Theils To – Nick Davey, South West Roof Training Group
  • Llechi a Theils To - Tyler Norris, NCC Erith
  • Llechi a Theils To – Zack Harris, South Devon College
  • Llechi a Theils To – James Welsh, South West Roof Training Group

Tystysgrif Rhagoriaeth

  • Saernïaeth – Harry Colgrave, Exeter College
  • Plastro – Rob Miller, South Devon College

Dyluniwyd y wefan gan S8080